घणसोली सिव्हील कंत्राटदाराच्या खुना प्रकरणी तिघांना अटक

४ जून रोजी घणसोली येथे भरदिवसा सिव्हील कंत्राटदार प्रवीण तायडे (३५) यांच्या हत्येप्रकरणी रबाळे पोलिसांनी तीन जणांना सोमवारी अटक केली. जयेश पाटील (३७) आणि सतीश डोरा (२२) यांना गुन्ह्यात वापरलेल्या दोन भरलेल्या पिस्तुलांसह पकडण्यात आले. त्यांनी पोलिसांना देवेंद्र माळी (वय २२) याच्याकडे नेले.

डीसीपी (झोन १) पंकज डहाणे म्हणाले की, मुख्य आरोपी पाटील आणि तायडे यांच्यात होणाऱ्या व्यापारातील भांडणामुळे हत्येची योजना आखली गेली. बांधकाम साइटवर साहित्य पुरवण्यावरून त्यांच्यामध्ये शाब्दिक चकमक झाली होती

डहाणे म्हणाले, “4 जून रोजी डोरा गावदेई रोडवरील एका ऑटोमध्ये थांबला होता, पाटील आणि माळी कारमध्ये थांबले होते. तायडे मित्र दत्ताराय जोगदंड समवेत स्कूटरवर आला तेव्हा डोराने तायडे यांच्यावर गोळ्या झाडल्या. गोळी त्याच्या डोक्यात आदळली. डोराने पळण्याचा प्रयत्न केला असता जोगदंड त्याच्यामागे धावत आला. पाटलांनी गाडी जोगदंडच्या अंगावर घातली, माळी गाडीतून खाली उतरला आणि तायडे वर एक राऊंड फायर केला आणि ते तिघे कर मध्ये बसून पळून गेले. “