पनवेल पोलिसांनी जवाहरलाल नेहरू पोर्ट ट्रस्ट (जेएनपीटी) महामार्गालगत असलेल्या तलावाजवळ सोमवारी दुपारी अडीच वाजता जवळपास ३० वर्षाच्या अज्ञात महिलेचा मृतदेह ताब्यात घेतला. पोलिसांनी सांगितले की महिलेला दोरीने गळा आवळून जिवे मारण्यात आले.

परगाव दापोली गावात तलावाजवळ स्थानिक लोकांनी चरण्यासाठी आपल्या गायींना नेले आणि किनाऱ्यावर महिलेचा मृतदेह पाहिला तेव्हा ही घटना उघडकीस आली. त्या व्यक्तीने त्याबद्दल गावातील सरपंचांना सांगितले, त्यानंतर पोलिसांना माहिती देण्यात आली.

पोलिसांनी अज्ञात व्यक्तीविरूद्ध खुनाचा गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला आहे.

तिचा चेहरा वाईट रीतीने विघटित झाला आहे आणि तिला ओळखणे कठीण आहे. पनवेल पोलिस ठाण्यातील अधिका-याने सांगितले की, रायगड जिल्ह्यात व त्या आसपासच्या हरवलेल्या व्यक्तिंचा तक्रारी महिलेची ओळख पटवून देण्यासाठी तपासल्या जात आहेत आणि वाहनातुन मृतदेह घटनास्थळी आणला आहे की नाही याची तपासणी सुद्धा चालू आहे.

One reply on “पनवेल जवळ महिलेचा विघटित मृतदेह सापडला”