पनवेल तालुक्यातील मोरबे धरणात बुधवारी जवळपास ३० वर्ष वयाच्या अज्ञात महिलेचा मृतदेह सापडला. शरीर लोखंडी तारा आणि दोरीने डोक्यापासून पायापर्यंत बांधलेले होते. धरणात शरीर पूर्णपणे बुडविण्यासाठी शरीरावर सिमेंट ब्लॉक बांधलेले होते.

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, पाण्यामुळे शरीरावर फुगलेला असल्याने तो तरंगत येऊन धरणाच्या भिंतीजवळ अडला. पोलिसांना केवळ शरीरावर बांधलेल्या तारा कापण्यास सुमारे ४५ मिनिटे लागली.

“मृत्यूचे कारण व वेळ शोधण्यासाठी आम्हाला अद्याप पोस्टमार्टम रिपोर्ट मिळालेला नाही. शरीर विघटित झाले होते आणि असा विश्वास आहे की तो किमान ४८ तासांचा जुना शरीर आहे. आम्ही जवळच्या भागात हरवलेल्या व्यक्तीच्या तक्रारीची छाननी करीत आहोत. खुनाचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे, ”अशी माहिती पनवेल तालुका पोलीस ठाण्याचे वरिष्ठ पोलिस निरीक्षक अशोक राजपूत यांनी दिली.

महाराष्ट्रात केली जाणार १२ हजार ५०० जागांसाठी पोलीस भरती